Breaking News

ஸ்மார்ட்போன் பேட்டரி பிரச்சினையா? விரைவில் தீர்வு!

ஸ்மார்ட்போன் பேட்டரி பிரச்சினையா? விரைவில் தீர்வு!

ஸ்மார்ட்போன் பேட்டரி பிரச்சினையா? விரைவில் தீர்வு!

15 நிமிடங்களுக்குள் ஸ்மார்ட்போன் பேட்டரிகளை முழுமையாக சார்ஜ் செய்துகொள்ளக்கூடிய தொழில்நுட்பத்தினை சம்சுங் நிறுவனமானது கண்டுபிடித்துள்ளது.

வழக்கமாக உருவாக்கப்படும் லித்தியம் அயன் பேட்டரிகளில் கிராபைன் எனப்படும் பொருளை கொண்டு உருவாக்கப்படும் புதியவகை பேட்ரிகளை மிகக்குறைவான நேரத்தில் சார்ஜ் செய்துகொள்ள முடியும் என சம்சுங் தெரிவித்துள்ளது.

நீடிக்கப்பட்ட திறன் அதேசமயம் அதிவேகமாக சார்ஜ்செய்துகொள்ளக்கூடிய பேட்டரி வகைகளை உருவாக்குவதே இப்போதைய சூழ்நிலைக்கு அவசியம் என்பதால் இந்த புதியவகை பேட்டரிகள் பாவனையாளர்களின் தேவைகளை பூர்த்தி செய்வதாக அமையும் எனவும் கூறப்பட்டுள்ளது.

சாராரணமாக இப்போது ஸ்மார்ட்போன்களில் பாவிக்கப்படும் பேட்டரிகள் சார்ஜ் செய்துகொள்ள குறைந்தது 1 மணிநேரக்காலப்பகுதி அவசியம் எனினும் இந்தப் பிரச்சினைக்கு புதிய பேட்டரி தீர்வாக அமையும் எனவும் தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது.

எனினும் தற்போது ஆய்வு கூடத்தில் பரிசோதிக்கப்பட்டுவரும் குறித்த புதிய பேட்டரி பாவனையினால் ஆபத்துகள் ஏற்படக்கூடுமா என்பது தொடர்பாக தீவிரஆய்வுகள் நடத்தப்பட்டு வருவதாக குறிப்பிடப்படுகின்றது.

1. சார்ஜர்களின் தந்திரம்.
கணினிக்கு யூ.எஸ்.பி

USB கேபிள் (கணினி 2.5W) க்கு USB கேபிள் இணைக்க மறுக்க – தொலைபேசியை சார்ஜ் செய்ய வேண்டும் என்றால், முதல் விதி. இந்த பேட்டரி திறன் (கிட்டத்தட்ட எந்த தேய்மானத்தைத்) பூர்த்தி மிகவும் தீங்கற்ற முறைகளில் ஒன்றாக உள்ளது, ஆனால் மெதுவாக அது இல்லை.

சாக்கெட் இருந்து ரீசார்ஜிங்

உங்கள் ஐபோன், ஐபாட் அல்லது சுவர் கடையின் இருந்து Android சாதனத்தை வசூலிக்கவும். எனவே நீங்கள் 5 வாட் மற்றும் மேலே ஒரு சக்தி கிடைக்கும் (உங்கள் கேஜெட்டில் மற்றும் சார்ஜர் மீது ரீசார்ஜிங் தொழில்நுட்பம் சார்ந்துள்ளது). நீங்கள் அசல் அதிகார அடாப்டரைப் பயன்படுத்துகிறீர்கள் என்பதை உறுதிப்படுத்திக் கொள்ளுங்கள்.

தரமற்ற பிளக்

அமெரிக்க மற்றும் சீன செருகளுடனான சார்ஜர்களை நீக்கவும் (ஸ்மார்ட்போனின் அசல் தொகுப்பில் இருந்தால் கூட). அடாப்டர்களை எப்போதும் பயன்படுத்துவதில்லை – இவை அனைத்தும் சார்ஜிங் முறையின் செயல்திறனை குறைக்கிறது.

மாற்று சார்ஜர்

ஒரு மாற்று அடாப்டர் தேவைப்பட்டால், ஒரே மாதிரியான பண்புகளை மட்டும் தேர்ந்தெடுத்து அவற்றை ஒரு மல்டிமீட்டரில் பார்க்கலாம். சில நேரங்களில் திறம்பட நன்கு அறியப்பட்ட பிராண்டுகள் (ஆப்பிள், சாம்சங், ஆசஸ் மற்றும் பல) இருந்து ஒரு நிரூபிக்கப்பட்ட பிராண்டில் சொந்த அடாப்டர் பதிலாக.

USB கேபிள்

மெல்லிய யுஎஸ்பி கேபிள் பெற – ஸ்மார்ட் போன் இன்னும் பேட்டரி திறன், மிகவும் சக்திவாய்ந்த மின்சாரம் தேவைப்படுவதால், தடிமனான அது இழப்பு இல்லாமல் கட்டணம் பரிமாற்றத்துக்கு தேவைப்படுகிறது கேபிள். நடத்துனர் வளைந்துகொண்டு இருந்தால் அல்லது கட்டணம் மறைந்து விட்டால், அதை இழுக்காதே – அதை ஒரு புதியவரால் மாற்றவும்.

2. உயர் வெப்பநிலை கணிசமாக ரீசார்ஜிங் வேகத்தை குறைக்கிறது.

வயர்லெஸ் சார்ஜர்களின் பல உற்பத்தியாளர்கள், குளிரூட்டும் ரசிகர்களை தூண்டக்கூடிய “தளங்களில்” இணைத்துள்ளனர். அத்தகைய குளிர்ச்சியான உதவியுடன், ஸ்மார்ட்போன் ரீசார்ஜிங் போது பேட்டரி வேகமாக மற்றும் வசூலிக்கும். இது சந்தை விற்பனையாளர்களின் கண்டுபிடிப்பு அல்ல.

ஐபோன் விரைவாக அதிக வெப்பநிலையில் பேட்டரி திறன் குறைக்கிறது என்று நிரூபிக்கப்பட்டுள்ளது. வயர்லெஸ் சார்ஜ் அடாப்டர்கள் பெரும்பாலும் வெப்பத்திற்கு வழிவகுக்கின்றன, அவை செயல்பாட்டை தாமதப்படுத்தலாம். ஆனால் இது மட்டுமல்லாமல், ரீசார்ஜிங் செயல்திறனை குறைக்கும்.

உங்கள் Android ஸ்மார்ட்போன் அல்லது டேப்லெட், ஐபோன், ஐபாட் ஆகியவற்றை வெளியில் இணைத்து வைத்திருந்தீர்கள் – நீங்கள் அவர்களை விட்டு சென்ற இடத்தில் பாருங்கள். ஒரு மணி நேரத்திற்குள் சூரிய ஒளி பிரகாசிக்கவில்லையா? மேலும் சூடான சுவர் ஒரு தொடர்ச்சியான வெப்பமூட்டும் சாதனமாக உள்ளது அடுப்பில், ஒரு தட்டு அல்லது ஒரு குளிர்சாதன பெட்டி?

3. குறைந்த சக்தி செயல்பாடு அல்லது விமான பயன்முறையை இயக்கவும்.

நீங்கள் திடீரென்று திறமையாக வீட்டை விட்டு வெளியே உடைக்க, மற்றும் சத்தியம் போதுமான பேட்டரி சதவீதம் அளவில், விரைவில் பேட்டரி சார்ஜ் செய்ய சிறந்த வழி வசூலிக்க மற்றும் தேவைப்படும் போது ஆற்றல் சேமிப்பு அம்சங்களை சேர்த்துக்கொள்ள இருக்கும். ஸ்மார்ட்போனில் மோடம் இன் செயல்பாட்டை முடக்கவும், விமான பயன்முறையைப் பயன்படுத்தி மொபைல் கோபுரங்களைக் கையாளவும் பயன்படும்.

4. சார்ஜ் செய்யும் நேரம் அறிவிப்புகளை அறிவித்தல்.
IOS அடிப்படையிலான சாதனங்களில், கட்டணம் வசூலிக்க வேகமாக செயல்படும் ஒரு பயனுள்ள தீர்வு அறிவிப்புகளை அணைக்க வேண்டும். கணினி இந்த வாய்ப்பை வளங்களை செலவிடுகிறது, ஏன் விமானம் முறை மற்றும் எரிசக்தி சேமிப்பு செயல்பாடு இயலுமைப்படுத்த, விலைமதிப்பற்ற மில்லியம்பேர் கைக்கடிகாரங்கள் விட்டு.

அவசரகால சூழ்நிலைகளில் பயனுள்ள வகையில் Android இல், விரைவான ஸ்மார்ட்போன் வசூலிக்கப்படும்போது, ​​விட்ஜெட்டுகள், அனிமேட்டட் டெஸ்க்டாப் மற்றும் இடைமுகத்தின் பல்வேறு “மேம்பாடுகள்” செயல்பாட்டின் இடைநீக்கம் ஆகும்.

5. ஃபோன் அணைக்கப்படும் வேகமான சார்ஜ் முறையில்.

விரைவாக உங்கள் தொலைபேசி வசூலிக்க மிகவும் பயனுள்ள வழி அதை அணைக்க வேண்டும். எனினும், அது சாதனம் பேட்டரிகள் ஒரு குறிப்பிட்ட சதவீதம் (3% 1%) இயக்க செலவிடப்பட்டது என்று புரிந்து கொள்ள வேண்டும். இது நீங்கள் எத்தனை பயன்பாடுகளை நிறுவியுள்ளது மற்றும் இயங்குதளத்தின் தொடக்கத்தோடு தானாகவே இயங்கும்.

நீங்கள் ஸ்மார்ட்போன் வசதியை முடுக்கி 10-15 நிமிடங்கள் மட்டுமே வைத்திருந்தால், அதை அணைக்க முடியாது.

மாத்திரமே இப்போது நம் பிராந்தியத்தில் உள்ள ஒவ்வொரு நபரிடமும் காணலாம். எனினும், அடிக்கடி கேள்வி தொடங்கியது: ஏன் மாத்திரை நீண்ட நேரம் சார்ஜ் செய்கிறது மற்றும் எப்படி இந்த சூழ்நிலையில் இருந்து வெளியே? உண்மையில், இங்கு பல சிறந்த தந்திரங்களை நாங்கள் கொண்டுள்ளோம், இது எங்கள் வாசகர்களிடம் சொல்ல முடிவு செய்தோம்.

டேப்லெட் நீண்ட காலமாக சார்ஜ் செய்யப்படுவதால்: செயல்முறையை வேகமாக எப்படிச் செய்வது

டேப்லெட் ஏன் நீண்ட நேரம் சார்ஜ் செய்கிறது?
குற்றச்சாட்டு மெதுவாக செல்லும் காரணத்திற்காக இரண்டு காரணங்கள் உள்ளன:

சிறிய நடப்பு.
டேப்லெட்டில் மிக சக்திவாய்ந்த பேட்டரி.
முதல் காரணத்திற்காக பேசினால், அதை சரிசெய்ய முடியும், ஆனால் நீங்கள் ஒரு சில நுணுக்கங்களை தெரிந்து கொள்ள வேண்டும், இல்லையெனில் உங்கள் பேட்டரியை எரிக்கலாம்.

இரண்டாவது பிரச்சினை, சமாளிக்க எந்த வழிகளும் இல்லை. ஒரு சக்திவாய்ந்த பேட்டரி சார்ஜ் வைத்திருப்பதால், பலவீனமான ஒன்றை அமைப்பதன் மூலம் ஒவ்வொரு நபருக்கும் ஒரு மோசமான மற்றும் தர்க்கரீதியான முடிவு இல்லை.

மாத்திரையின் கட்டணம் வேகமாக எப்படி
தற்போது மாத்திரையை பொறுப்பேற்கும் வேகத்தை அதிகரிக்க ஒரே வழி உள்ளது – தற்போதைய அதிகரிக்க. சார்ஜர்கள் பின்வரும் அதிகாரத்தை கொண்டுள்ளனர்:

நீங்கள் புரிந்து கொள்ளும்போது, ​​நீங்கள் அதிக சக்திவாய்ந்த சார்ஜரைத் தேர்வு செய்தால், சார்ஜ் செய்வது பல முறை வேகமாக இயங்கும். ஆனால், அதை மிகைப்படுத்தாமல் இருப்பது இன்னும் முக்கியம்.

நினைவில்! நீங்கள் மிக அதிகமாகத் தெரிவு செய்தால், நீங்கள் உங்கள் பேட்டரியை ஒழுங்குபடுத்துவதைத் தவிர்ப்பீர்கள்.

எடுத்துக்காட்டாக, டேப்லெட் 1.5 ஏ இருந்து விதிக்கப்படும் என்றால், 3.4 ஏ எந்த வழக்கில் பயன்படுத்த முடியாது.

மாத்திரைகள் தரநிலை சார்ஜ் செய்வது இங்கே இருக்கிறது:

டேப்லெட் சார்ஜ் செய்தல்: அடிப்படை அமைப்புகள்

தட்டில் உங்கள் டேப்லெட் சார்ஜ் செய்யப்படும் மின்னோட்டத்தைப் பற்றிய தகவல்களைக் காணலாம். ஒரு விதியாக, இந்த மதிப்பு 1.5 ஏ.

நீங்கள் புரிந்து கொள்ளும்போது, ​​சார்ஜர் சேர்க்கப்பட்டால், பின்னர் அவை பயன்படுத்தப்பட வேண்டும், ஏனென்றால் தயாரிப்பாளர் அடிப்படை நுணுக்கங்களைப் பற்றி நினைத்துக் கொண்டிருந்தார். கட்டணம் இந்த அளவு உகந்த கருதப்படுகிறது மற்றும் பேட்டரி பேட்டரி சேதப்படுத்தும்.

மாத்திரை மிகவும் மெதுவாக கட்டணம்: என்ன செய்ய வேண்டும்

நினைவில்! கட்டணம் வசூலிக்கப்பட்டால் நீங்கள் திருப்தி அடைந்திருந்தால், அதன் திறன் முழுவதையும் முழுமையாக முடக்குவதற்கு அபாயங்கள் உள்ளன என்பதை நீங்கள் தெளிவாக புரிந்து கொள்ள வேண்டும். எனவே, அது அவசியமா என்பது பற்றி மீண்டும் யோசிக்கும்படி பரிந்துரைக்கிறோம்.

அதிக சக்தி வாய்ந்த சாதனம் ஒன்றை மட்டும் 0.5 எனக் கொள்ளவும். இந்த நிலையில், பேட்டரியை முடக்க, நிகழ்தகவு மிகக் குறைவானது.
மின்னழுத்தத்திற்கு கவனம் செலுத்துங்கள், உங்கள் அசல் கட்டணத்தில் இதுவே இருக்க வேண்டும்.

முதல் சில முறை கட்டணம் எவ்வாறு செல்கிறது என்பதைப் பார்க்கிறது. திறன் மிக அதிகமாக இருந்தால், பழைய முறைகளைப் பயன்படுத்துவது தருக்கமாகும்.
மலிவான சீன பயிற்சிகளை வாங்க வேண்டாம், தொழில்நுட்ப குறிப்புகள் அவர்கள் 20% க்கும் மேலாக வேறுபடலாம்.

எனவே டேப்லெட் சார்ஜ் செய்வதை எப்படி வேகமாக நிறுத்துவது என்று கூறினோம். முறை மிகவும் எளிய மற்றும் நேரடியான உள்ளது. எனினும், எப்போதும் கவனமாக சார்ஜ் தற்செயலாக பேட்டரி சேதப்படுத்தாமல் தவிர்க்க.

தொடர்புடைய வீடியோக்கள்
எங்கள் சந்தாதாரர்களுக்காக, அடிப்படைக் கொள்கைகள் மற்றும் கருத்துகளை புரிந்துகொள்ள உதவும் சில சுவாரஸ்யமான வீடியோக்களை நாங்கள் கண்டோம்.
மாத்திரை சரியாக எப்படி வசூலிக்க வேண்டும்:

கட்டணம் மிகவும் மெதுவாக இருந்தால் என்ன செய்வது:

* தொலைபேசி அல்லது டேப்லெட் மெதுவாக கட்டணம் வசூலிக்கிறது அல்லது முழுமையாக சார்ஜ் செய்யாது / உங்கள் ஃபோன் மற்றும் டேப்லெட் சார்ஜ் செய்ய எப்படி / அண்ட்ராய்டு கட்டணம் வேகமாக எப்படி
அண்ட்ராய்டு அடிப்படையில் தொலைபேசி அல்லது டேப்லெட் கேப்ரிசியோஸ் இருக்கும் போது பல பயனர்கள் ஒரு பிரச்சனை எதிர்.

அது ஒரு துளி அல்லது தண்ணீர் எங்கும் இல்லை என்று தெரிகிறது, ஆனால் அது வேண்டும் என வேலை இல்லை.

உதாரணமாக, சாதனம் சார்ஜ் செய்ய மிகவும் மெதுவாக மாறியது, அல்லது முழுமையாக சார்ஜ் செய்யப்படவில்லை அல்லது சார்ஜ் செய்யப்பட்டது, ஆனால் அது இன்னும் உள்ளது. இதற்கான காரணம் இருக்கலாம்

முதலாவது: மென்பொருள் தோல்வி – அதாவது, பிரச்சனை மென்பொருள் செயலி

2 வது: வன்பொருள் தோல்வி – அதாவது, சிக்கல் வன்பொருள் ஆகும் (அதாவது, நீங்கள் கேட்ஜின் பகுதியை மாற்றவோ அல்லது மீட்டெடுக்க வேண்டும்)

எனினும், சந்தேகம் பெற அவசரம் இல்லை – அண்ட்ராய்டு அடிப்படையில் மாத்திரைகள் அல்லது ஸ்மார்ட்போன் சார்ஜ் பிரச்சினைகள் 90% வழக்குகளில் குற்றம் உள்ளது மென்பொருள் தோல்வி,நீங்கள் எளிதாக தங்கள் சொந்த சரிசெய்ய முடியும்.

மென்பொருள் செயலிழப்பை சரிசெய்தல்:

முறை 1.

மிகவும் எளிமையான – செல்க “அமைப்புகள்”, நீங்கள் எங்கு தேர்வு செய்கிறீர்கள் என்பதைக் கண்டறியவும் முழுமையான மீட்டமை அனைத்து தரவையும் அகற்றுவதன் மூலம் அமைப்புகள்.

கவனமாக இருங்கள், இந்த முறை அதிகமாகப் பயன்படுத்தப்படுகிறது நடைமுறைப்படுத்தப்படும், ஆனால் அகற்றுதல் இன்றியமையாததாகிறது எல்லா படங்களையும், தொடர்புகள், கடவுச்சொற்கள், இசை, கேம்கள், வீடியோக்கள், மற்றும் பொதுவாக, உங்கள் ஸ்மார்ட்போன் அல்லது டேப்லெட்டில் சேமிக்கப்பட்ட எல்லா தகவல். எனவே, கணினிக்கு கேஜெட்டை இணைப்பதன் மூலம் நீங்கள் முதலில் தேவையான அனைத்தையும் சேமிக்கலாம். இந்த முறை உங்களுக்கு பொருந்தவில்லை என்றால், அல்லது சிக்கல் தீர்க்கப்படாவிட்டால், பார்க்கவும் முறை 2.

முறை 2.

முறை 3.

சாதனத்தின் மென்பொருளை மாற்றவும், அல்லது அது அழைக்கப்படும் “ஒளிரும்”.இந்த முறை, ஒரு விதியாக, சில திறமைகளுக்கு தேவைப்படுகிறது மற்றும் சேவை மையத்தில் சிகிச்சை மூலம் தீர்வு காணப்படுகிறது. சுய இந்த பணியை அமல்படுத்துவது, நீங்கள் தளத்தில் உங்கள் சாதனத்தின் உற்பத்தியாளர், பின்னர் திரும்ப மிகவும் மென்பொருள் தேவையான மென்பொருள் மற்றும் பயன்பாடுகள் பதிவிறக்க, உங்கள் கேஜெட்டில் மீண்டும் நிறுவவும் வேண்டும்.

முறைகள் ஒரு முடிவுக்கு வரவில்லை என்றால், வேறொரு சார்ஜரை (மற்றொரு USB கேபிள், இது ஒரு PC இல் இருந்து சார்ஜ் செய்வது என்றால்) முயற்சி செய்யுங்கள். துரதிருஷ்டவசமாக, சிக்கல் நினைவகத்தில் இல்லை என்றால், நீங்கள் உங்கள் மாத்திரை அல்லது ஸ்மார்ட்போன் சரி செய்ய சேவை மையத்தை தொடர்பு கொள்ள வேண்டும்.

* ஒரு ஸ்மார்ட்போன் / மாத்திரை சரியாக வானிலை முன்னறிவிப்பைக் காட்டவில்லை, அல்லது எல்லா நேரத்திலும் வானிலை காட்டாது.

முறை 1.

மிகவும் எளிய மற்றும் 100% பயனுள்ள, உங்கள் சாதனத்தில் வானிலை காட்டும் பிரச்சினைகள் முன் என்றால் – செல்ல “அமைப்புகள்”, அங்கு காணலாம் “காப்பு மற்றும் மீட்டமை”, நீங்கள் தேர்வு செய்யும் முழுமையான மீட்டமை அனைத்து தரவையும் அகற்றுவதன் மூலம் அமைப்புகள்.

கவனமாக இருங்கள், இந்த முறை அதிகமாகப் பயன்படுத்தப்படுகிறது நடைமுறைப்படுத்தப்படும், ஆனால் அகற்றுதல் இன்றியமையாததாகிறது எல்லா படங்களையும், தொடர்புகள், கடவுச்சொற்கள், இசை, கேம்கள், வீடியோக்கள், மற்றும் பொதுவாக, உங்கள் ஸ்மார்ட்போன் அல்லது டேப்லெட்டில் சேமிக்கப்பட்ட எல்லா தகவல்.

எனவே, கணினிக்கு கேஜெட்டை இணைப்பதன் மூலம் நீங்கள் முதலில் தேவையான அனைத்தையும் சேமிக்கலாம். இந்த முறை உங்களுக்கு பொருந்தவில்லை என்றால், அல்லது சிக்கல் தீர்க்கப்படாவிட்டால், பார்க்கவும் முறை 2.

முறை 2.

நவீன உலகில், ஒரு நபரின் வாழ்க்கையில் தொழில்நுட்பம் உயர்ந்த இடத்தை அடைகிறது. பல்வேறு சாதனங்கள் பெரிதும் தினசரி வேலைக்கு உதவுகின்றன, உங்கள் நேரத்தை செலவிட உதவுகின்றன.

இன்று, துணி துவைக்க நீங்கள் ஒரு சலவை இயந்திரம் வாங்க முடியும் என்பதால், அது அவசியம் இல்லை நவீன வெற்றிடம் கிளீனர்கள் சுத்தம் நன்றி தரை மீது நிறைய நேரம் செலவிட, நீங்கள் ஒரு பாத்திரங்கழுவி வாங்க முடியும் மற்றும் ஒவ்வாமை கடுமையான வேதியியல் பற்றி மறக்க வேண்டும் கையில் அவசியம் இல்லை …

அதனால் நீண்ட முன்பு பதிலாக மற்றொரு சூப்பர் சாதனம் இருந்தது பெரிய கணினிகள் மற்றும் எப்போதும் வசதியாக மடிக்கணினிகள் அல்ல. இந்த மாத்திரை, வீட்டில் பயன்படுத்த முடியும் அலுவலகத்தில், ஒரு காபி அல்லது உணவகத்தில், அல்லது சாலையில் அல்லது கிராமப்புறங்களில்.

ஆனால் சில நேரங்களில் இது வசதியான சாதனத்துடன் நடக்கிறது. மிகவும் விலையுயர்ந்த சாதனத்துடன் கூட துயரங்கள் ஏற்படுகின்றன, மலிவான சகாப்தங்களைக் குறிப்பிட வேண்டாம்.

மிகவும் பொதுவான செயலிழப்பு சார்ஜிங் தொடர்பான பிரச்சினைகள் ஆகும். உதாரணமாக, மாத்திரை மெதுவாக கட்டணம் வசூலிக்கிறதா அல்லது இல்லையா?

எனவே, ஏன் மாத்திரையை கட்டணம் வசூலிக்கவில்லை மற்றும் இந்த சூழ்நிலையில் செய்ய வேண்டிய அனைத்தையும் ஏன் இந்த கட்டுரையில் நாம் பரிசீலிக்கலாம். இங்கே நீங்கள் உங்கள் பிரச்சினையின் காரணத்தைக் கண்டுபிடிக்கலாம், அதை விரைவாக சரிசெய்யலாம்.

நவீன காலங்களில், ஒவ்வொரு மனிதனும் எப்படியாவது வெளியே நிற்க விரும்புகிறான், மற்றும், நிச்சயமாக, ஒரு சிறிய வாழ்க்கையை எளிதாக்குகிறது. அதனால்தான் பலர் எப்போதும் பேஷன் உலகில் மட்டுமல்லாமல், விரைவாக வளரும் தொழில்நுட்பத்தின் உலகில் புதுமைகளைப் பின்பற்றுகிறார்கள்.

மிக நீண்ட காலத்திற்கு முன்பு, ஆனால் உடனடியாக நிறைய ரசிகர்கள் கிடைத்தனர் மற்றும் தயாரிப்பாளர்களின் அனைத்து நம்பிக்கைகளையும் நியாயப்படுத்தினர். இது சில நேரங்களில் உடைந்து போகிறது.

இத்தகைய சூழ்நிலைகளில் ஏராளமான மக்கள் நிபுணர்களிடம் திரும்பிவிடுகிறார்கள், ஆனால் பெரும்பாலான பிரச்சினைகள் தங்களைத் தாங்களே தீர்த்து வைப்பதாலேயே இயற்கைக்கு மாறான ஒன்றும் செய்ய முடியாது.

பெரும்பாலும் பயனர்கள் தங்கள் டேப்லெட்டை நேரத்திற்கு நேரம் வசூலிக்க மறந்துவிடுகிறார்கள், அது முழுமையாக வெளியேற்றப்பட்டுவிட்டது, அதன் பிறகு சாதனம் நீண்ட நேரம் சார்ஜ் செய்யத் தொடங்குகிறது அல்லது அனைத்தையும் வசூலிக்கவில்லை. சிக்கலைச் சரிசெய்ய, அதன் காரணத்தை நீங்கள் புரிந்து கொள்ள வேண்டும். இப்போதோ அல்லது அந்த சூழ்நிலைகளில் என்ன செய்ய வேண்டும் என்பதை அறிய முயற்சிப்போம்.

சார்ஜர் உடைந்துவிட்டது
டேப்லெட் மோசமாகக் கட்டணம் வசூலிக்கிறதென்றால், முதலில், அதன் சார்ஜரின் சேவைத்திறனை சோதிக்க வேண்டும். இதை செய்ய, ஒரு USB கேபிள் பயன்படுத்த மற்றும் கணினியின் USB- வெளியீடு இருந்து உங்கள் சாதனம் வசூலிக்க முயற்சி. மாத்திரை வெற்றிகரமாக சார்ஜ் செய்ய ஆரம்பித்திருந்தால், உண்மையில், நீங்கள் உதிரிபாகத்தை மாற்ற அல்லது புதிய ஒன்றை வாங்க வேண்டும். அது என்று நீங்கள் சார்ஜ் கொண்டு பிரச்சினைகளை எதிர்கொண்டால் போது, நீங்கள் முதலில் கம்பி தன்னை சரிபார்க்க வேண்டும் ஏன் தான், இது போன்ற சூழல்களில் பல மக்கள் தவறாமல் எழும் சிறப்பாக உள்ளது.

மின்னழுத்தம் கொண்ட பிரச்சனை
சார்ஜிங் வேலை செய்யும் நிகழ்வில், ஆனால் டேப்லெட் இன்னும் கட்டணம் வசூலிக்கவில்லை, உங்கள் வீட்டின் நெட்வொர்க்கில் மின்னழுத்தம் சரிபார்க்க வேண்டும். உண்மை என்னவென்றால், சில மாதிரிகள் (குறிப்பாக விலை உயர்ந்தவை) நெட்வொர்க் எந்த தொழில்நுட்ப காரணங்களுக்காகவும் பொருந்தாவிட்டால் சாதனத்தை அதிகாரத்தை பெற அனுமதிக்காத கூடுதலான பாதுகாப்பைக் கொண்டுள்ளன.

இந்த கருதுகோளை நியாயப்படுத்த அல்லது மறுக்க, ஒரு சிறப்பு சோதனையுடன் மின்னழுத்தத்தை சரிபார்க்க வேண்டும். சார்ஜிங் பிரச்சினைகள் உண்மையில் மின்தேக்க மின்னழுத்தத்துடன் இணைக்கப்பட்டிருந்தால், வால்டேஜ் ரெகுலேட்டரை வாங்குவதற்கு எதுவும் செய்யாமல் விட்டுவிடுகிறது. இந்த வழியில் மட்டுமே நிலைமையை தீர்க்க முடியும்.

தொடர்புகள் அழுக்கு
இது மாத்திரையை சாதனம் மிகவும் சிறிய காரணத்திற்காக சார்ஜ் செய்யவில்லை என்று நடக்கிறது – தூசி அல்லது அழுக்கு நிறைய இணைப்பான் குவிந்துள்ளது, இது வெற்றிகரமான விளைவை தடுக்கிறது. இந்த பிரச்சனைக்கு தீர்வு மிகவும் எளிதானது

– இது இணைப்பான் முழுவதையும் தூய்மைப்படுத்துவது அவசியம் சார்ஜர்பின்னர் கட்டணம் வசூலிக்க வேண்டும். எந்த சாதனமும் சுத்தமாக வைக்கப்பட வேண்டும் என்பதையும் கவனிக்க வேண்டும், ஏனென்றால் பல்வேறு அசுத்தங்கள் பெரும்பாலும் அடிக்கடி வெவ்வேறு முறிவுகளுக்கு இட்டுச் செல்கின்றன.

இணைப்பான் அல்லது கணினியின் உள் பகுதிகளின் இணைப்பிற்கு ஏற்படும் சேதம்
மேலே கூறப்பட்ட காரணங்கள் எதுவும் உறுதிப்படுத்தப்படவில்லை என்றால், பெரும்பாலும், சார்ஜ் பிளக் அல்லது டேபிலின் எந்த உள் பாகங்களும் சேதமடைந்துள்ளன.

இங்கே தீர்வு ஒன்று – டேப்லெட் கம்ப்யூட்டர் சேவையை மையமாக கொண்டு, சிறப்பாக பயிற்றுவிக்கப்பட்ட மக்களுக்கு பழுது கொடுங்கள். சில நேரங்களில் மட்டும் நிபுணர்கள் இந்த அல்லது அந்த பிரச்சனை சமாளிக்க மற்றும் அதை சரிசெய்ய முடியும்.

ஏழை சார்ஜிங் தடுக்க நீங்கள் என்ன செய்ய வேண்டும்
சந்தேகத்திற்கு இடமின்றி, டேப்லெட் மிகவும் தொழில்நுட்ப சாதனம் மற்றும் மிகவும் வசதியானது, ஆனால் சிறந்தது அல்ல. ஒவ்வொரு மற்ற நுட்பத்தையும் போலவே, அதன் பலவீனமான புள்ளிகள் உள்ளன, இவை பெரும்பாலும் உணவுடன் தொடர்புடையவை. சாதனத்தின் தரத்தை சார்ஜ் செய்ய முடிந்தவரை, பராமரிக்க, அது ஒழுங்காக கவனமாக இருக்க வேண்டும்:

முற்றிலும் பேட்டரி வெளியேற்ற வேண்டாம். உங்கள் டேப்லெட்டை எப்போதாவது பயன்படுத்தினாலும் கூட, பேட்டரி சார்ஜ் எப்போது வேண்டுமானாலும் கண்காணிக்க வேண்டும். நாம் அனைவரும் சீன பொருளாதாரம் முழுதும் எப்போதும் மற்றும் சிறந்த பேட்டரி குறைவாகத் தான் தாங்கள் பொருட்கள் சித்தப்படுத்து என்று தெரியும் என்பதால் இது சீன மாத்திரைகள் குறிப்பாக உண்மையானது;

மாத்திரை சுத்தமாக வைத்திருங்கள். இணைப்பு குவிக்கப்பட்ட அதிகமாக தூசி இல்லாத ஒரு சிறப்பு வழக்கில் சாதனம் வைக்க, நிச்சயமாக, உறுதிசெய்து,.

தூய்மை என்பது எந்த நுட்பத்தின் வெற்றிகரமான செயல்பாட்டிற்கும் முக்கியமானது, அது ஒழுங்காக பராமரிக்கப்பட்டுவிட்டால், அது பல ஆண்டுகளாக உண்மையுடன் சேவை செய்யும்.

பகிர்வதற்கு, Share

About The Author

Related posts